CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ HÀ NỘI
Danh mục
Đào tạo theo chương trình của doanh nghiệp
ĐĂNG KÝ NHÀ THẦU
XET TUYỂN CĐ, ĐẠI HỌC
LỊCH KHAI GIẢNG MỚI
ĐÀO TẠO HỆ SƠ CẤP NGHỀ
CÁC KHÓA HỌC KHÁC
Các khóa học nghành xây dựng
Khóa Học Đấu Thầu
Lịch khai giảng Miền Bắc, Miền Trung, Miền Nam
Tuyển dụng
Tư vấn Xin cấp chứng chỉ hành nghề
Tài liệu giáo trình, bài giảng
Văn bản pháp quy
TẢI CÔNG VĂN DẤU ĐỎ
Đăng ký học
Tư vấn trực tuyến
MIền Bắc
Miền Trung
Miền Nam
Hotline:
0976.464.688
 
Quảng cáo
Thống kê truy cập
Online: 6
Hôm nay: 681
Trong tuần: 1764
Trong tháng: 4838
Tổng: 5465999

 Sử dụng vốn nhà nước phải áp dụng Luật Đấu thầu? |  Nộp thuế vãng lai khi ký hợp đồng thi công tại tỉnh khác? |  Điều chỉnh công việc trong hợp đồng căn cứ quy định nào? |  Hướng dẫn giải quyết một số vướng mắc về hợp đồng theo tỷ lệ phần trăm |  Hướng dẫn xử lý lỗi Chứng thư số chưa được đăng ký với Cơ quan thuế |  Dự án nào phải ban hành quy định lựa chọn nhà thầu? |  Hướng dẫn các bước nhận dịch vụ đăng ký thông tin nhà thầu lên mạng đấu thầu Quốc Gia |  Đẩy nhanh lộ trình đấu thầu qua mạng |  Có quy định về hình thức ký hợp đồng ủy thác trong đấu thầu? |  Cách tính chi phí quản lý với dự án có nhiều công trình |  Hướng dẫn thực hiện đấu thầu mua sắm tài sản với gói thầu dưới 20 triệu đồng |  Đẩy nhanh lộ trình đấu thầu qua mạng |  Bổ sung hạng mục có phải làm lại kế hoạch đấu thầu? |  Khóa Học Đấu Thầu Nâng Cao |  Nhà thầu vi phạm về cung cấp thiết bị, xử lý thế nào? |
Sử dụng vốn nhà nước phải áp dụng Luật Đấu thầu? Sử dụng vốn nhà nước phải áp dụng Luật Đấu thầu?
Về vấn đề này, theo Bộ Kế hoạch và Đầu tư cho biết, Tại Điểm c, Khoản 1, Điều 1 và Khoản 44, Điều 4 Luật Đấu thầu quy định dự án đầu tư phát triển không thuộc Điểm a và Điểm b khoản này có sử dụng vốn Nhà nước, vốn của doanh nghiệp Nhà nước từ 30% trở lên hoặc dưới 30% nhưng trên 500 tỷ đồng trong tổng mức đầu tư của dự án thuộc phạm vi điều chỉnh của Luật này. Chi tiết...
Tin tức nổi bật
Sử dụng vốn nhà nước phải áp dụng Luật Đấu thầu?
Về vấn đề này, theo Bộ Kế hoạch và Đầu tư cho biết, Tại Điểm c, Khoản 1, Điều 1 và Khoản 44, Điều 4 Luật Đấu thầu quy định dự án đầu tư phát triển không thuộc Điểm a và Điểm b khoản này có sử dụng vốn Nhà nước, vốn của doanh nghiệp Nhà nước từ 30% trở lên hoặc dưới 30% nhưng trên 500 tỷ đồng trong tổng mức đầu tư của dự án thuộc phạm vi điều chỉnh của Luật này.
Nộp thuế vãng lai khi ký hợp đồng thi công tại tỉnh khác?
Nộp thuế vãng lai khi ký hợp đồng thi công tại tỉnh khác? ...
Điều chỉnh công việc trong hợp đồng căn cứ quy định nào?
Điều chỉnh công việc trong hợp đồng căn cứ quy định nào? ...
Hướng dẫn giải quyết một số vướng mắc về hợp đồng theo tỷ lệ phần trăm
Hướng dẫn giải quyết một số vướng mắc về hợp đồng theo tỷ lệ phần tră ...
Hướng dẫn xử lý lỗi Chứng thư số chưa được đăng ký với Cơ quan thuế
Hướng dẫn xử lý lỗi Chứng thư số chưa được đăng ký với Cơ quan thuế ...
Lịch khai giảng
KHAI GIẢNG LỚP HỌC PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY VÀ CẤP CHỨNG CHỈ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY KHAI GIẢNG LỚP HỌC PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY VÀ CẤP CHỨNG CHỈ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY
- Căn cứ Nghị định số 35/2003/NĐ-CP ngày 04/4/2003 quy định chi tiết thi hành Luật PCCC . Nghị định số 46/2012/NĐ-CP ngày 22/5/2012 sửa đổi, bổ sung một số điều của Nghị định số 35/2003/NĐ-CP quy định chi tiết thi hành Luật phòng cháy và chữa cháy và nghị định số 130/2006/NĐ-CP ngày 08/11/2006 quy định chế độ bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc.

Chi tiết »

DỊCH VỤ TƯ VẤN XIN CẤP CHỨNG CHỈ HÀNH NGHỀ NĂNG LỰC HOẠT ĐỘNG XÂY DỰNG DOANH NGHIỆP HẠNG 1-BỘ XÂY DỰNG CÂP DỊCH VỤ TƯ VẤN XIN CẤP CHỨNG CHỈ HÀNH NGHỀ NĂNG LỰC HOẠT ĐỘNG XÂY DỰNG DOANH NGHIỆP HẠNG 1-BỘ XÂY DỰNG CÂP
Dịch vụ tư vấn xin cấp chứng chỉ năng lực tổ chức xây dựng tại Bộ Xây Dựng và Sở Xây Dựng trên toàn quốc. Thủ tục nhanh chóng, hồ sơ đơn giản, uy tín, cam kết 100% đạt chứng chỉ năng lực hoạt động xây dựng theo yêu cầu của khách hàng.

Chi tiết »

CHỨNG CHỈ HÀNH NGHỀ NĂNG LỰC HOẠT ĐỘNG DOANH NGHIỆP HẠNG 1, HẠNG 2 CHỨNG CHỈ HÀNH NGHỀ NĂNG LỰC HOẠT ĐỘNG DOANH NGHIỆP HẠNG 1, HẠNG 2
Doanh nghiệp của bạn hoạt động trong lĩnh vực xây dựng đang có những dự án cần phải có chứng chỉ năng lực họat động xây dựng? Bạn muốn tìm hiểu thủ tục và cách thức để có thể xin cấp chứng chỉ doanh nghiệp nhưng trong quá triển khai thì vấp phải nhiều những khó khăn?

Chi tiết »

DỊCH VỤ ĐÀO TẠO VÀ TƯ VẤN XIN CẤP CHỨNG CHỈ HÀNH NGHỀ XÂY DỰNG DỊCH VỤ ĐÀO TẠO VÀ TƯ VẤN XIN CẤP CHỨNG CHỈ HÀNH NGHỀ XÂY DỰNG
Hiện tại Công ty chúng tôi nhận tư vấn hồ sơ, tư vấn xin cấp Chứng chỉ hành nghề xây dựng do Bộ Xây dựng, Sở Xây dựng cấp trên toàn quốc. Trong đó bao gồm các lĩnh vực chính sau:

Chi tiết »

TUYỂN SINH ĐÀO TẠO HỆ SƠ CẤP NGHỀ HỆ 3 THÁNG TUYỂN SINH ĐÀO TẠO HỆ SƠ CẤP NGHỀ HỆ 3 THÁNG
Công ty CP Đào tạo và tư vấn đầu tư Hà Nội liên kết tuyển sinh đào tạo các khóa học nghiệp vụ cấp chứng chỉ sơ cấp nghề, chứng nhận nâng bậc thợ năm 2019 với các ngành nghề nghề như sau:

Chi tiết »

Lịch Khai Giảng Các Chương Trình Đào Tạo Trên Toàn Quốc Như Khóa Đấu Thầu, Quản Lý Dự Án, Giám Sát, Chỉ Huy Trưởng, Định Giá Xây Dựng Lịch Khai Giảng Các Chương Trình Đào Tạo Trên Toàn Quốc Như Khóa Đấu Thầu, Quản Lý Dự Án, Giám Sát, Chỉ Huy Trưởng, Định Giá Xây Dựng
- Căn cứ Quyết định số: 839/QLĐT-CS Hà nội ngày 31/08/2016 về việc Hồ sơ cập nhật thông tin cơ sở đào tạo đấu thầu theo quy định điểm a khoản 1 Điều 35 Thông tư số 03/2016/TT-BKHĐT ngày 05/5/2016 của Bộ kế hoạch và Đầu tư công nhận Công ty cổ phần đào tạo và tư vấn đầu tư Hà Nội tiếp tục được phép đào tạo Nghiệp vụ Đấu thầu.

Chi tiết »

DỊCH VỤ ĐĂNG KÝ CHỨNG THƯ SỐ LÊN MẠNG ĐẤU THẦU QUỐC GIA DỊCH VỤ ĐĂNG KÝ CHỨNG THƯ SỐ LÊN MẠNG ĐẤU THẦU QUỐC GIA
– Lộ trình đăng ký thông tin nhà thầu trên Hệ Thống Mạng Đấu Thầu Quốc Gia được hướng dẫn tại Thông tư liên tịch số 07/2015/TTLT-BKHĐT-BTC ngày 8/9/2015 quy định chi tiết việc cung cấp, đăng tải thông tin về đấu thầu và lựa chọn nhà thầu qua mạng

Chi tiết »

HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ THÊM CHỨNG THƯ SỐ NHÀ THẦU HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ THÊM CHỨNG THƯ SỐ NHÀ THẦU
​​Từ ngày 01/11/2015 Thông tư liên tịch số 07/2015/TTLT-BKH-BTC có hiệu lực thi hành, thay thế Thông tư liên tịch số 20/2010/TTLT-BKH-BTC. Để bảo đảm việc cung cấp và đăng thông tin trên Báo Đấu thầu và Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia được thực hiện theo đúng quy định, bên mời thầu thực hiện theo hướng dẫn sau:

Chi tiết »

HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ CHỨNG THƯ SỐ BÊN MỜI THẦU HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ CHỨNG THƯ SỐ BÊN MỜI THẦU
ướng dẫn nhập thông tin khi đăng ký bên mời thầu. ☞ Mã cơ quan là mã số do Hệ thống đấu thầu điện tử (sau đây gọi tắt là Hệ thống) tự sinh ra hoặc được Bộ Tài chính cấp theo Quyết định số 90/2007/QĐ-BTC ngày 26/10/2007. Trong giai đoạn thí điểm, chỉ sử dụng mã số cơ quan do Hệ thống tự sinh ra.

Chi tiết »

Tra cứu thông tin chứng thư số Tra cứu thông tin chứng thư số
Ngay sau khi đăng kí thành công lên mạng đấu thầu quốc gia, chúng tôi sẽ tư vấn trực tiếp cho quý khách về thủ tục, hồ sơ, kỹ thuật trước và sau khi đăng ký thành công thông tin lên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia để hoàn thành hồ sơ và quý khách có thể sử dụng được CTS của mình một cách hiệu quả nhất.

Chi tiết »

Tư vấn Gia hạn chứng thư số đấu thầu qua mạng năm 2019 Tư vấn Gia hạn chứng thư số đấu thầu qua mạng năm 2019
Để cho các đơn vị nhà thầu biết rõ hơn về quy trình làm việc, thủ tục & hồ sơ đăng ký nhà thầu – mời thầu, gia hạn chứng thư số. Công ty chúng tôi nhận dịch vụ tiếp thu hồ sơ & đăng ký thông tin nhà thầu – Gia hạn chứng thư số ( Có hạn 1 năm & phải duy trì hàng năm ) trên hệ thống trang mạng đấu thầu nhà nước.

Chi tiết »

Dịch Vụ Đăng ký tham gia hệ thống mạng đấu thầu quốc gia (Đối với Bên mời thầu) Dịch Vụ Đăng ký tham gia hệ thống mạng đấu thầu quốc gia (Đối với Bên mời thầu)
Để có tư cách hợp nhà thầu phải thỏa mãn những điều kiện nhất định được quy định tại Điều 5 Luật Đấu thầu năm 2013 một trong số đó là: “Đã đăng ký trên hệ thống mạng đấu thầu quốc gia”.

Chi tiết »

HƯỚNG DẪN CUNG CẤP, ĐĂNG TẢI THÔNG TIN VỀ ĐẤU THẦU VÀ THANH TOÁN CHI PHÍ HƯỚNG DẪN CUNG CẤP, ĐĂNG TẢI THÔNG TIN VỀ ĐẤU THẦU VÀ THANH TOÁN CHI PHÍ
Từ ngày 01/11/2015 Thông tư liên tịch số 07/2015/TTLT-BKH-BTC có hiệu lực thi hành, thay thế Thông tư liên tịch số 20/2010/TTLT-BKH-BTC. Để bảo đảm việc cung cấp và đăng thông tin trên Báo Đấu thầu và Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia được thực hiện theo đúng quy định, bên mời thầu thực hiện theo hướng dẫn sau:

Chi tiết »

HƯỚNG DẪN CUNG CẤP, ĐĂNG TẢI THÔNG TIN VỀ ĐẤU THẦU VÀ THANH TOÁN CHI PHÍ HƯỚNG DẪN CUNG CẤP, ĐĂNG TẢI THÔNG TIN VỀ ĐẤU THẦU VÀ THANH TOÁN CHI PHÍ
Từ ngày 01/11/2015 Thông tư liên tịch số 07/2015/TTLT-BKH-BTC có hiệu lực thi hành, thay thế Thông tư liên tịch số 20/2010/TTLT-BKH-BTC. Để bảo đảm việc cung cấp và đăng thông tin trên Báo Đấu thầu và Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia được thực hiện theo đúng quy định, bên mời thầu thực hiện theo hướng dẫn sau:

Chi tiết »

Khóa Học Cấp Chứng Chi Đấu Thầu Cơ Bản Khóa Học Cấp Chứng Chi Đấu Thầu Cơ Bản
Luật đấu thầu số 43/2013/QH13 được Quốc hội thông qua ngày 26/11/2013 có hiệu lực thi hành từ ngày 1/7/2014. Luật này gồm 13 chương với 96 điều được xây dựng trên cơ sở sửa đổi toàn diện Luật đấu thầu năm 2005, Luật Sửa đổi, bổ sung một số điều của các luật liên quan đến đầu tư xây dựng cơ bản năm 2009.

Chi tiết »

29 Page  12345678...  
, ,CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ HÀ NỘI, trang 4
Video
Tin tức - sự kiện
Sử dụng vốn nhà nước phải áp dụng Luật Đấu thầu? Sử dụng vốn nhà nước phải áp dụng Luật Đấu thầu?
Nộp thuế vãng lai khi ký hợp đồng thi công tại tỉnh khác? Nộp thuế vãng lai khi ký hợp đồng thi công tại tỉnh khác?
Điều chỉnh công việc trong hợp đồng căn cứ quy định nào? Điều chỉnh công việc trong hợp đồng căn cứ quy định nào?
Hướng dẫn giải quyết một số vướng mắc về hợp đồng theo tỷ lệ phần trăm Hướng dẫn giải quyết một số vướng mắc về hợp đồng theo tỷ lệ phần trăm
Hướng dẫn xử lý lỗi Chứng thư số chưa được đăng ký với Cơ quan thuế Hướng dẫn xử lý lỗi Chứng thư số chưa được đăng ký với Cơ quan thuế
Quảng cáo

 

CÔNG TY CP ĐÀO TẠO VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ HÀ NỘI
VP:Tầng 2 CT2 Toà Nhà FODACON - Đ.Nguyễn Trãi - Q.Thanh Xuân - TP.Hà Nội
ĐT:Hotline: 0976.464.688

Email: pta.edu.vn@gmail.com   ****   Website: http://www.pta.edu.vn/